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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI MASASI
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TANGAZO LA ZABUNI YA UPANGISHAJI JENGO LA MEF
ZABUNI NA.LGA/135/2023/2024/MTC/NC/07
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Tarehe: 10.10.2023

1. Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kupitia Halmashauri ya Mji Masasi

inakusudia kutafuta mpangaji katika jengo la MEF.

2. Halmashauri ya Mji Masasi sasa inakaribisha Kampuni, Taasisi, Kikundi au watu
binafsi wenye uwezo wa kuomba zabuni ya kupangisha jengo la MEF.

3. Mwombaiji anatakiwa awe na sifa zifuatazo;
i. Awe raia wa Tanzania mwenye umri kuanzia miaka 18 na kuendelea mwenye

kitambulisho cha Taifa.

ii. Mwombaji atataja aina ya biashara atakayoifanya na kodi ya pango

anayokusudia kulipa kwa mwezi.

iii. Mwombaiji aambatishe nyaraka za leseni hai ya biashara inayoendana na aina
ya biashara/huduma anayokusudia kuitoa yaani leseni ya biashara, Namba ya

utambulisho wa mlipa kodi n.k

iv. Kampuni/kikundi/Taasisi ziambatishe hati ya nguvu ya kisheria (power of
Attorney)
v. Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo,

Mkurugenzi,
Halmashauri ya Mji,
S.L.P 447,

Masasi.
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vi. Maombi yafungwe vizuri kwa bahasha yenye rakili kisha yawasilishwe kwa
mkono katika chumba Na.6, Ofisi ya Katibu wa Bodi ya zabuni,

Halmashauri ya Mji Masasi, kabla ya tarehe 30.10.2023 saa 4.00 Asubuhi.

vii. Waombaiji wanaruhusiwa kufika katika ofisi ya Halmashauri ya Mji Masasi kwa

ajili ya kukagua jengo linalokusudiwa kupangishwa katika siku na masaa ya
kazi kuanzia saa 1.30 Asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri (jumatatu-ijumaa)

viii. Maombi yatakayochelewa,yatakayowasilishwa kwa njia ya posta/ barua pepe
hayatapokelewa na hayatashughulukiwa.

l

Reuben S. Jichabu.
Mkurugenzi wa Mjj,
Masasi.
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