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Kumb. Na. MTC/B.10/1/Vol I11/........ Tarehe: 19 Octoba, 2018

TANGAZO LA ZABUNI MBALIMBALI ZA MWAKA 2018/2019

Halmashauri ya mji wa Masasi katika mwaka 2018/2019 imetenga fedha katika bajeti yake
kwaajili ya matumizi ya kawaida ya ununuzi wa huduma na bidhaa mbalimbali
(procurement of goods, works and services).

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Masasi sasa anakaribisha maombi kutoka kwa
wazabuni wenye sifa na uwezo wa Kkuuza na utoaji wa huduma mbalimbali kwa

Halmashauri kama ifuatavyo:

A: BIDHAA

S/N NAMBA YA ZABUNI AINA YA ZABUNI

1 | LGA.135/2018/2019/HQ//GPN/G/01 | Ununuzi wa Mafuta

2 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/02 | Ununuzi wa shajala

3 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/03 | Ununuzi wa bomba na viunganishi

4 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/04 | Ununuzi wa kompyuta na viunganishi vyake

5 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/05 | Ununuzi wa thamani

6 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/06 | Ununuzi wa vifaa vya umeme

7 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/07 | Ununuzi wa vifaa vya maabara

8 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/08 | Ununuzi wa vifaa vya usafi

9 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/09 | Ununuzi wa dawa na vifaatiba

10 | LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/10 | Ununuzi wa vifaa vya ujenzi

11 |LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/11 | Ununuzi wa magari

12 | LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/12 | Ununuzi wa pikipiki
Ununuzi wa vifaa vya matengenezo ya magari

13 | LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/13 na mitambo

14 | LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/G/14 | Ununuzi wa vifaa vya upimaji viwanja

B: KAZI

S/N NAMBA YA ZABUNI AINA YA ZABUNI

1 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/W/01 | Ukarabati na matengenezo madogomadogo ya
ofisi

2 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/W/02 | Ujenzi wa majengo mbalimbali (building
works)
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C: HUDUMA ZISIZ0 ZA KIUSHAURI

S/N NAMBA YA ZABUNI AINA YA ZABUNI

1 LGA.135/20 18/2019/HQ/GPN/NC/01 | Huduma ya usambazaji wa vyakula na viburudisho

2 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/NC/02 Huduma ya matengenezo ya magari na mitambo

3 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/NC/03 Huduma za uzoaji taka ngumu

4 LGA.135/2018/20 19/HQ/GPN/NC/04 | Huduma ya Ukodishaji wa vifaa vya kufanyia tafiti za
ardhi

5 LGA.135/2018/2019/HQ/GPN/NC/05 | Huduma ya matengenezo ya vifaa vya ofisi

MASHARTI YA MSINGI KWA WAOMBA]JI

1. Muombaji/mzabuni lazima aandike barua ya kuomba kufanya kazi za zabuni husika

kwa mwaka wa fedha 2018/2019

. Mwombaji/ Mzabuni anatakiwa kuambatisha vielelezo mbalimbali katika maombi

ya zabuni kama vilivyohainishwa hapo chini isipokuwa kwa wele ambao wameingia
mikataba na Mawakala wanaotoa huduma Serikalini (GPSA/TEMESA/MSD) nk.

i Leseni hai ya bisahara kulingana na zabuni anayoomba
ii.  Hatiya usajili wa mlipa kodi (TIN/TAX Clearance)
iii. Hati ya usajili wa biashara anayoifanya kulingana na zabuni anayoiomba
(certificate of registration)
iv.  Uthibitisho wa kutumia risiti ya kielektronic (nakala ya risiti)
v.  Orodha ya huduma za ziada anazozitoa katika zabuni anayoomba
vi.  Cheti cha ufundi kinachoonesha shule/chuo alichosoma na uzoefu alionao
katika kazi za zabuni zinazohusiana na ufundi
vil.  Hati ya usajili wa eneo la biashara (Extract from register)
viii. ~ Hati ya uhalali wa kisheria (Special Power of Attorney) iliyosajiliwa na
msajili wa viapo.
ix.  Orodha ya vitendea kazi
X.  Orodha ya wafanyakazi na muda wa uzoefu katika utoaji wa huduma.

. Waombaji/ Wazabuni mwenye mikataba na mawakala wa huduma mbalimbali

serikalini watatakiwa kuwasilisha nakala za mikataba iliyo thibitishwa na
mwanasheria.

. Fomu ya kuwasilisha zabuni inapatikana katika ofisi ya katibu wa bodi ya zabuni

Halmashauri ya Mji Masasi, lazima ijazwe na mtu mwenye uhalali wa Kkusaini
nyaraka kisheria (Attornee)

. Mwombaji anaruhusiwa kuomba zabuni zaidi ya moja isipokuwa mtumishi yeyote

wa Halmashauri ya Mji pamoja na Waheshimiwa Madiwani hawaruhusiwi kuomba
zabuni kwa mujibu wa Sheria.
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6. Kwa wazabuni watakaoomba zabuni za matengenezo ya magari na mita

athibitishe kuwa kuna usalama wa kutosha katika karakana yake kwa kuhifadhi na
kutunza magari ya Serikali ndani ya uzio ulio imara.

7. Maombi yafungwe madhubuti ndani ya bahasha kwa lakiri na juu ya biashara andika
kwa herufi kubwa ZABUNI Na.LGA/135/2018/2019/HQ/GPN/....... KWAAJILI YA
KUTOA HUDUMAYA ..........

8. Maombi yatumwe kwa: Katibu wa Bodi ya Zabuni
Halmashauri ya Mji
S.L.P 447, Masasi.

9. Mwombaji atakaeshindwa masharti haya atakuwa amejiondoa mwenyewe kwenye
mchakato mzima wa zabuni. Na uongozi haulazimiki kuchagua zabuni yeyote.

10. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 7/11/2018 saa4:00 asubuhi siku ambayo
itakuwa ya ufunguzi.

Gimbana Ntavyo.
Mkurugenzi wa Mji
Masasi.
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