



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALMASHAURI YA MJI MASASI**



Mei 25, 2023

**TANGAZO**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Masasi anawatangazia Wananchi wote wa Masasi na nje ya Masasi, kuwa Halmashauri inauza Viwanja Bora vilivyopimwa kisheria kwa matumizi mbalimbali.

Viwanja vinapatikana katika eneo la MailiSita Barabara kuu ya Masasi-Namakogwa-Lindi, Kilometa Sita Tu kutoka Masasi Mjini, kwa Bei zifuatazo;

- 1. VIWANJA VYA MAKAZI SH. 2500 KWA MITA MOJA YA MRABA.**
- 2. VIWANJA VYA MAKAZI/BIASHARA SH. 2700 KWA MITA MOJA YA MRABA.**
- 3. VIWANJA VYA UWEKEZAJI SH. 3000 KWA MITA MOJA YA MRABA.**

Huduma za kijamii kama Barabara, Maji na umeme zinapatikana.

Kwa mawasiliano na taratibu za ununuzi fika sasa Ofisi ya Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Masasi Au Piga simu Namba **0783-861-778** au Email, **info@ masasitc.go.tz.**

Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti yetu ambayo ni **www. masasitc.go.tz** pamoja na kurasa zetu za mitandao ya kijamii.

Imetolewa na

Kitengo cha Habari na Mawasiliano

Halmashauri ya Mji Masasi.