



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI MASASI



TANGAZO

Tarehe: 14.04.2023

TANGAZO LA ZABUNI YA UWAKALA WA UZOAJI TAKA ZABUNU NA.LGA/135/2022/2023/MTC/NC/08/LOT 1,2&3

1. Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Masasi inapenda kuyaalika Makampuni yenye sifa, kuomba kazi ya uwakala wa kuzoa taka katika Halmashauri ya mji masasi katika maeneo kama yalivyo orodheshwa katika jedwali hapo chini:-

| S/N | KATA | IDADI YA MITAA | MAJINA YA MITAA | MASOKO | VIFAA VINAVYOHITAJIKA |
|-------|-----------|----------------|--|---|-------------------------------------|
| LOT 1 | Napupa | 6 | Wapi wapi A&B, stendi ya Newala, Misufini, Silabu, Kagera. | Soko sela, Stendi ya mabasi (Terminal 1&II) | Magari ya Tipa yasiyopungua mawili |
| | Mkomaindo | 1 | Rest camp, Mkomaindo hospitali, Mkadaenda A&B | - | |
| | Nyasa | 5 | Nyasa A, Nyasa ofisini, Nyasa chini, Matangini, maendeleo | - | |
| | Jumla | 12 | | 2 | |
| LOT 2 | Mkuti | 6 | Mkuti kati, kisiwani, majimaji, madeko, Robeni, Sabasaba. | Soko la mkuti | Magari ya Tipa yasiyopungua mawili |
| | Migongo | 3 | Mkunguni, misufini, migongo kati | | |
| | Jumla | 9 | | 1 | |
| LOT 3 | Jida | 5 | Jamhuri, madaraka, zahanati, jida magumchira | -Soko la Tandale | Magari ya Tipa yasiyopungua mawili. |
| | Mtandi | 6 | Nanjuva, Pachani, Mtandi A&B, Malambo chini, | - | |

| | | | | | |
|--|-------|----|--------|---|--|
| | | | Benako | | |
| | Jumla | 11 | | 1 | |

2. Mwombaji awe na sifa zifuatazo.

- i. Kampuni iwe na uzoefu katika shughuli za uzoaji taka kwa kipindi kisichopungua mwaka mmoja.
- ii. Kampuni iwe imesajiliwa chini ya sharia ya Tanzania.
- iii. Kampuni iwe na Leseni hai ya Biashara husika.
- iv. Kampuni iwe na cheti cha TIN.
- v. Kampuni iwe na cheti cha uthibitisho wa mlipa kodi.
- vi. Kampuni iwe na cheti cha usajili wa kampuni toka BRELLA,
- vii. Kampuni iwe na taarifa ya fedha iliyokaguliwa,

3. Nyaraka za Zabuni zinapatikana katika ofisi ya **Katibu wa Bodi ya zabuni chumba Na.6, Halmashauri ya Mji, Masasi**, kwa gharama ya **Tsh.50,000.00** pesa inayolipwa kupitia namba maalumu ya malipo (**Control Number**). Pesa ya ada ya kotesheni haitarudishwa.

4. Maombi ni kwa kila LOT na yafungwe kwenye bahasha vizuri kisha iandikwe anuani ya **Mkurugenzi wa Mji, S.L.P 447, Masasi**, namba na maelezo ya kotesheni husika kisha yawasilishwe katika ofisi ya **Katibu wa Bodi ya zabuni, chumba Na.6, Halmashauri ya Mji Masasi**.

5. Mwisho wa kupokea Zabuni ni **tarehe 04.05.2023, saa Nne (4:00) asubuhi** kukifuatiwa na sherehe za ufunguzi wa kotesheni katika ukumbi wa Halmashauri ya Mji Masasi.

6. Maombi yatakayo chelewa, yatakayo tumwa kwa njia ya mtandao au Posta hayatapokelewa na kufunguliwa katika sherehe za ufunguzi.


Elias R. Ntiruhungwa

Mkurugenzi wa Mji,

Masasi.