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MARUDIO YA TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI,

Miurugenzi wa Halmashaun ya Mji Masasi anapenda kuwatangazia Walanzania wole
wenye sifa zilizoorodheshwa katika Tangazo hil kuomba nafasi ya Mtendaji wa Mtaa
m.

MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA Il (Nafasi 08).

SlFA ZA MWOMBAJI

Awe na Elimu ya kidato cha nne ( Form IV) au sita (Form V1) aliyehitimu mafunzo ya
Astashahada /Cheb katika moja ya fani za Utawala .Sheria Elimu ya Jamii,Usimamizi
wa fedha. Maendeleo ya Jamil na Sayansi ya sanaa kuloka Chuo cha Serkali za
Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo chochote kinachotambulika na Serikali

KAZI NA MAJUKUMLU.
I Afisa masuhuli na mtendaj Mkuu wa Senkall za Miaa,

I Kusimamia Ulinzl na usalama wa mia na mall zao, kuwa minzl wa
amanl na msimamizi wa Utawala Bora kabka Miaa
I Kuratibu na kusimamia Upangajl wa ulekeleraj wa mipango vya

maendelao ya Miaa
v Katbu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashaun ya Maa,

v Kutalsin na kusimamia Sera, Shena na Taratibu
Vi Kuandaa taarnfa za utekelezajl na kazi katlka enec lake na mkakati wa

kuondoan[aa, umasikini na kuongeza uzalishaj mal
Vil Kiongozi wa wakuu wa vilengo vya kitaalamu katika Mtaa,

Vill.  Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zole na nyaraka za Mtaa
| Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamike na migogoro ya wananchi

X Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wole wa Miaa.

Xl  Kusimamia utungajl na ulekelezaji wa Sheria ndogo za Miaa.

Al Atawajibika kwa Mtendaj wa Kala.




MSHAHARA.
Ngazi ya mshahara TGS B,

MAELEKE 2O YA JUMLA KWA WAO MBAJI

A. Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania wenye umri kati ya miaka 18 na
usiozidi 45.

B. Maombi yaambatanishwe na taarifa ya maelezo binafsi (Curriculum Vitae)
ya muombaji ikionesha wadhamini watatu na taarifa zao sahihi namba za simu
za muombaji na wadhamini, cheti cha taaluma, cheti cha kidato cha nne, cheti
cha kuzaliwa, na picha mbili passport size (ziandikwe majina kwa nyuma).

C. Testimonial na provisional statemant of results, hati ya matokeo ya kidato
cha nne na sita havitapokelewa.

D. Waombaiji waliostaafu/kustaafishwa au kuacha kazi katika utumishi wa umma
hawarusiwi kuomba isipokuwa kwa kibali cha katibu Mkuu Utumishi.

E. Muombaji atakaye wasilisha taarifa za kughushi au taarifa za Uongo kulingana na
kiwango au sifa za kielimu na taaluma aliyonayo atachukuliwa hatua za kisheria
kwa mujibu wa taratibu. \

F  Baruaa zote ziandikwe kwa mkono kwa lugha ya kiswahili au kiingereza.

G. Mwombaji awe hajawahi kupatikana na kosa la jinai au kufungw a jela.

H. Waombaji waliosoma nje ya nchi waambatanishe cheti cha ulinganifu (Equivalent
Certificate) kutoka baraza la Mitihani la Tanzania.

|, Kwa waombaiji wenye vyeti vya ngazi ya NTA level 4, NTA Level 6 na shahada
maombi yao hayatafanyiwa kazi. kinachopokelewa ni Technician Certificate” (NTA
level 5 na elimu ya cheti) tu.

J. Mwombaji aliyejiendeleza hadi kupata ngazi ya NTA Level 6 na kuendelea
haruhusiwi kuomba nafasi hizi kwa kutumia cheti cha NTA Level 5 kwa sababu
ukifanya udanganyifu huu tutakapo hakiki vyeti kwenye mamlaka husika na
kuba.ini una sifa zaidi ya NTA Level 5 hutaajiriwa na unaweza kushitakiwa kwa
udanganyifu.

K. Watakaochaguliwa kufanya usaili watajulishwa tarehe ya usaili pia kupitia tovuti ya

Halmashauri www. masasitc go tz pamoja na mbao za matangazo.

L. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 12/09/2022 saa tisa na nusu

(9:30 mchana).
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