JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI MASASI

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi wa Mji)

Kumb. Na. MTC/B.10/I/VOL.Il TEMP/g0 Tarehe: 08/06/2023

TANGAZO

TANGAZO LA NAFAS| YA KAZI YA USAFI KATIKA
HALMASHAUR| YA MJI MASASI.

1. Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashuri ya Mji Masasi inapenda kuwaalika kikundi
au Kampuni yenye uwezo wa kufanya kazi ya Usafi katika Jengo la Utawala na

Hospitali ya Mkomaindo Halmashauri ya Mji Masasi.

Koteshe kama zilivyo ainishwa kwenye jedwali,

S/N | Namba ya kotesheni Maelezo
1 LGA/135/2023/2024 /NC/01 kufanya kazi ya Usafi katika jengo la Utawala

Halmashauri ya Mji Masasi.
kufanya kazi ya Usafi katika Hospitali ya

Mkomaindo Halmashauri ya Mji Masasi.

[2 LGA/135 /2023/2024 /INC/02

2.  Mwombaiji. Awe na sifa zifuatazo,
Kampuni au kikundi kiwe na leseni ya Biashara husika.

Kampuni au kikundi kiwe na uzoefu wa muda wa miaka mitatu.
Kampuni au kikundi kiwe na vitendea kazi na wafanyakazi wa kutosha.

i.
i
ii.
Kampuni au kikundi kiambatanishe Taarifa za fedha.

Kampuni au kikundi kiwasilishe cheti cha uthibitisho wa kulipa kodi.

vi.  Kampuni au kikundi iwasilishe Mpango kazi.

vii.  Kampuni au kikundi kiwe kimesajiliwa na BRELA.
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3. Wenye sifa wanatakiwa kuja kuchukua kitabu cha Zabuni katika Ofisi ya Mkuu
wa kitengo cha Ugavi na Manunuzi kwa ajili ya kujaza bei kwa gharama ya Tshs
30,000 /=.

4. Kotesheni zote zijazwe kikamilifu kwa kuanisha namba ya kotesheni .na
kuiwasilisha kupitia anuani tajwa hapo chini.

5. Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni 15/06/2023 kabla ya saa 04.00
Asubuhi. Kotesheni zitafunguliwa Tarehe 15/06/2023 saa 04.00 Ukumbi wa Mikutano
na wawakilishi wanakaribishwa kuhudhuria ufunguzi huo.

6. Kotesheni ambazo zitachelewa, zisizo kamilika au zilizowasilishwa katika
muundo usio kubalika hazitakubaliwa wala-kyzingatiwa kwa ajili ya tathimini bila kujali
mazingira yoyote yale.

Jumanne Chaul‘ak
Kaimu Mkurugenzi wa M;ji
MASASI.

KATIBU WA BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA MJI,
S.L.P 447

ASASI.
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