24/06/2022

TANGAZO

MKURUGENZI WA MJI MASASI ANAPENDA KUWAKUMBUSHA NA KUWATANGAZIA WAOMBAJI KAZI WOTE
KUWA USAILI WA MCHUJO UTAFANYIKA TAREHE 27/06/2022 KWA MAKATIBU MUHNHTAS! Il NA MADEREVA 11
NA 30/06/2022 KWA WAOMBAJI NAFASI YA MTENDAJI WA MTAA Il KUWA USAILI HUO UTAANZA SAA 1.00
ASUBUHI KATIKA UKUMBI WA SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA MASASI, MAELEKEZO MENGINE

YANABAKI KAMA YALIVYO KWENYE TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI LA TAREHE 15/06/2022,
TAFADHALI ZINGATIENI MUDA
IMETOLEWA NA
MKURUGENZI WA MIJI

MASASI



