
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA MJI MASASI 

 

TAARIFA KWA UMMA 

MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA TSH.  387, 900, 000 KWA AJILI YA 

UJENZI WA MIUNDOMBINU KATIKA SHULE YA SEKONDARI YA 

WASICHANA MASASI 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Masasi  Ndg. Elias Ntiruhungwa 

anapenda kuutaarifu umma kuwa Halmashauri imepokea fedha kutoka Serikali 

Kuu kupitia Ofisi ya Rais- Tamisemi kiasi cha Shilingi Milioni Mia tatu na 

themanini na saba na laki tisa (387,900,000) kwa ajili ya ujenzi wa vyumba 

05 vya Madarasa, Mabweni 02 na Matundu 07 ya vyoo vya Wanafunzi wa 

kidato cha Tano na Sita katika shule ya Sekondari ya Wasichana Masasi kwa 

mchanganuo ufuatao:- 

1. Gharama za ujenzi wa kila chumba kimoja cha darasa ni Tsh. 24,000,000 

2. Gharama ya ujenzi wa kila bweni moja  ni Tsh. 128,000,000 

3. Gharama  ya ujenzi kwa tundu moja la choo Tsh. 1,700,000 

Fedha za ujenzi wa miundombinu hiyo zimeingizwa kwenye akaunti ya Shule 

ya Sekondari ya Wasichana Masasi na taratibu za ujenzi zinaendelea. 

Aidha Mkurugenzi Halmashauri ya Mji Masasi anatoa shukurani za dhati kwa 

Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Samia Suluhu Hassan 

kwa kutoa fedha hizo. 

 

Imetolewa na, 

Kitengo cha Habari  na Mawasiliano 

Halmashauri ya Mji Masasi 

May 31, 2023. 


