



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Katibu Mkuu wa Rais,
IKULU,
S.L.P 9120,
DAR ES SALAAM

MAOMBI YA KUSAFIRI NJE YA TANZANIA

MUHIMU:

- (i) Maombi yaletwe siku kumi na nne (14) kabla ya safari ikiwa ni muda wa chini kabisa.
- (ii) Fomu zijazwe kwa ukamilifu na ziletwe nakala nne (4). Kumbukumbu za kuthibitisha umuhimu wa safari hiyo ziambatanishwe (e.g . barua ya wito wa mkutano/masomo n.k)
- (iii) Nakala mbili (2) zirudishwe katika Wizara/Idara inayojitegemea.
- (iv) Sehemu C ishughulikiwe na Katibu Mkuu/Mkuu wa Idara inayojitegemea au Kaimu aliyeteuliwa rasmi.
- (v) Sehemu D ishughulikiwe na Waziri wa Wizara ya Sekta inayohusika
- (vi) Nauli, Posho na matumizi mengine itayopendekezwa katika Sehemu B na C ni ile tu itakayolipwa na fedha za kigeni za Tanzania. Kama Tanzania haigharamii chochote basi andika "NIL". Standing Order L. 16 na Staff Circular N0.4 of 1970 zizingatiwe
- (vii) Gharama zinazotakiwa kuonyeshwa katika sehemu A ni za safari nzima zisizolipwa na zinazolipwa na Tanzania
- (viii) Wabunge hapana budi wapate kibali cha Waziri Mkuu na Makamu wa kwanza wa Rais kuhusu safari zao Nje ya Tanzania na kiambatanishe na Fomu hii.
- (ix) Mawaziri huomba Kibali kwa Rais kwa mujibu wa Waraka wa Rais Na. 6 wa 1964 na hawana haja ya kujaza fomu hii, ila Watumishi wa Serikali au Mashirika ya Umma wanaoongozana nao ndio wajaze fomu hii ikiambatisha nakala ya Kibali cha safari ya Waziri anayehusika.
- (x) Fomu hii TFN 773 (Rev. 1986) inaanza kutumika tarehe 1 Mei, 1986

MAELEZO YA ANAYESAFIRI:

1. Jina la anayesafiri.
2. Cheo:
3. Wizara/Idara inayojitegemea:
4. Idara/Shirika:
5. Mahali/Sehemu anayofanyia kazi:
6. Mahali anapokwenda:
7. Madhumuni ya Safari:
8. Wizara/Idara/Shirika litakalogharamia safari/masomo: **GHARAMA ZA MASOMO ZITAGHARAMIWA**

9. Tarehe ya Kuondoka:

10. Tarehe ya Kurudi:

11. Gharama za safari:

- (a) Nauli – Shs.
- (b) Posho – Shs.
- (c) Matumizi – Shs.

12. Faida itakayopatikana kwa Taifa kutokana na safari/Masomo:-

Tarehe.....

.....
Sahihi ya Anayesafiri

SEHEMU B:

13: **MAONI YA MKUU WA IDARA/SHIRIKA**

Napendekeza/Sipendakezi ombi hili kwa sababu:

.....
(a) Nauli – Shs.

(b) Posho – Shs.

(c) Matumizi mengine - Shs

Jumla Shs .

Tarehe.....

.....
Sahihi na Muhuri wa Mkuu wa
Idara/Shirika

SEHEMU C:

14: **MAONI YA KATIBU MKUU/MKUU WA IDARA INAYOJITEGEMEA:**

Napendekeza/Sipendekezi ombi hili kwa sababu:

.....

(a) Nauli – Shs. **NIL**

(b) Posho – Shs. **NIL**

(c) Matumizi mengine – Shs. **NIL**
Jumla Shs. **NIL**

Tarehe.....

.....
Sahihi na Muhuri wa Katibu Mkuu /
Mkuu wa Idara inayojitegemea

SEHEMU D:

15: MAONI YA WAZIRI

Napendekeza/Sipendekezi ombi hili kwa sababu:

.....

Tarehe.....

.....
Sahihi na Muhuri wa Waziri

SEHEMU E:

16: KIBALI CHA KUSAFIRI NJE YA TANZANIA

Kumbukumbu Namba.....

Maombi ya kusafiri nje ya Tanzania ya aliyetajwa hapo juu

YAMEKUBALIWA/YAMEKATALIWA

Tarehe.....

.....
Sahihi na Muhuru wa Katibu Mkuu wa Rais