
TANGAZO 

MKURUGENZI WA HALMASHAURI 

YA MJI MASASI ANAWATANGAZIA 

WANANCHI WOTE TAREHE 

07/07/2018 NI JUMAMOSI YA 

MWANZO WA MWEZI HIVYO OFISI 

YA MKUU WA MKOA WA MTWARA 

IMETOA AGIZO LA KILA 

MWANANCHI ANATAKIWA 

KUFANYA USAFI KWENYE MAENEO 

YENU YA KAZI NA BIASHARA, NA 

TAASISI.  USAFI UTAANZA SAA 

12.00 ASUBUHI HADI SAA 4.00 

ASUBUHI. 

KWA UPANDE WA WATUMISHI 

WATAFANYA USAFI MAKAO MAKUU 

YA HALMASHAURI YA MJI MASASI. 

 

NB: KILA MTUMISHI ANATAKIWA 

KUHUDHURIA NA KITABU CHA 

MAUDHURIO KITAKUWEPO. 


